Log in automatically  Problem?

Kết quả cho từ khoá ""

Register
Hangouts

SouthZone Faction

Granado Espada Việt Nam | Trang cộng đồng chính thức của SouthZone Faction

Back to Top

• AI Nutkung 5.0 by Adobe (discontinued)

• RotAxVN v1.2.3 is now live

Don't hesitate to contact us if you have any question.

Thank you for your time!

• Your donation will help us maintain this site

+

close

You are not connected. Please login or register

1[LF-LG] 1 tình bạn buồn ! LF không có lỗi .... Mình phải là người xin lỗi ! Empty 1st January 2012, 11:39 pm

kv01011994

kv01011994

Tên Gia đình :  Chưa đăng kí

Faction :  Chưa gia nhập

Điểm :  20

Thành viên mới

Mình đến với GE . Những ngày đầu, tập chơi, khám phá GE, và rồi gặp 1 người con trai, mình gọi là anh nhỉ, người đó tên là LightningForce, rất tốt đối với mình, tốt cực kì . Vậy mà .... vì 1 người phá nick mình mà LF ghét bỏ mình xua đuổi mình . Mình lặng lẽ ra đi ........ Mình viết lên cát ...... ngày xx/xx/2010 : tôi .... shock vì mình bị chính người mình quý nhất ghét bỏ ... nhiều tháng sau mình trở lại GE nhưng .... LF lạnh lùng đã xua đuổi mình ..... lần thứ 2 lòng mình dằn vặt khổ biết mấy ! .... Mình lại lặng lẽ đi một lần nữa .... Và rồi ngày 27/12/2011 mình trở lại GE với hi vọng cuối cùng và mình đã được đền đáp ..! LF đã gần như quên hẳn chuyện ngày trước .... và hôm nay 1/1/2012, sinh nhật của mình, mình cố gắng thuyết phục LF tha thứ cho mình .... LF thực sự tha thứ, mình hứa rằng mình sẽ giúp lại LF cơ ....., mình muốn giúp LF sau những gì LF đã giúp mình ....., LF nói đùa xin mình 12 túi bột HTNC, mình không nói gì, mình cho không cả ! LF bảo bối rối hối hận, LF muốn mình tha thứ vì những hiểu lầm ngày trước .... mình tha thứ nhưng LF có chịu tha thứ cho bản thân mình đâu ...., LF ngốc lắm ! Mình muốn đền đáp những gì LF đã giúp mình thôi .... LF đâu phải dàn vặt bản thân và phá bỏ mọi thứ gây dựng bấy lâu đâu .... cặp pis , cây rifle,.... mọi thứ ! LF ơi .......... chỉ vì 360m thôi mà phải thế sao ...... ! Có cần phải thế không chứ ..... LF nói LF xấu hổ, LF sợ mà LF có biết khi LF ghét bỏ mình, mình sợ như thế nào không ? Dù sao mọi chuyện đều do mình nếu ngày 27 mình không chơi lại thì chẳng gì xảy ra cả ..... Nếu mình không để ai phá acc mình thì chẳng có gì xảy ra cả ! Nếu mình KHÔNG CHƠI GE thì LF đã có thể yên ổn !
Mình xin lỗi LF !..... Có lẽ suốt thời gian còn lại ở GE mình sẽ đau khổ và mãi mãi về sau cũng vậy. Mình đã có lựa chọn khác rồi. Mình ... sẽ không bao giờ quên LF đâu !

LG: Lovely Girl ------ 23h38 1/1/2012 hôm này là sinh nhật lần thứ 18 của mình ! ....